![20 03 2019 P1](/images/thumbnails/images/2019/progress-report/03-March/news/20-03-2019-P1-fill-450x338.jpg)
วันที่ 20 มีนาคม 2562 รองเหรัญญิกมูลนิธิชัยพัฒนา เดินทางไปปฎิบัติงานในพื้นที่จังหวัดราชบุรี ดังนี้
1.ลงพื้นที่ตรวจสอบข้อเท็จจริงร่วมกับสำนักงานที่ดินจังหวัดราชบุรี สาขาปากท่อ กรณี นางอรชร ทองสุกดี ขอบริจาคที่ดินให้แก่มูลนิธิชัยพัฒนาจำนวน 3 งาน
ตั้งอยู่ที่ตำบลอ่างหิน อำเภอปากท่อ จังหวัดราชบุรี
![20 03 2019 P3](/images/thumbnails/images/2019/progress-report/03-March/news/20-03-2019-P3-fill-350x263.jpg)
2.พิจารณาแนวทางการใช้ประโยชน์ที่ดินร่วมกับ สบค. 2 กรณี นางสาวบุญสืบ โง้วเยียนฮะ ทูลเกล้าฯ ถวายที่ดินจำนวน 1 แปลง เนื้อที่ 16ไร่ 1 งาน 71 ตารางวา
ตั้งอยู่ที่ตำบลพงสวาย อำเภอเมืองราชบุรี จังหวัดราชบุรี
![20 03 2019 P4](/images/thumbnails/images/2019/progress-report/03-March/news/20-03-2019-P5-fill-349x262.jpg)