![](/images/thumbnails/images/stories/news/news_general/2553/July_2553/24_to_25_July_53/SongklaU_24to25_July_53_P01-fill-300x225.jpg)
วันที่ 24-25 กรกฎาคม 2553
สำนักบริหารโครงการ และสำนักประชาสัมพันธ์ ให้การต้อนรับและนำคณะอาจารย์และนักศึกษาจากคณะพยาบาลศาสตร์ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
เข้าเยี่ยมชมการดำเนินงานโครงการของมูลนิธิฯ ในเขตจังหวัดพังงา ประกอบด้วย โครงการช่วยเหลือผู้ประสบภัยจากสึนามิ หมู่บ้านชัยพัฒนา-กาชาดไทย (บ้านทุ่งรัก) โครงการอุตสาหกรรมประมงพื้นบ้าน และการพัฒนาโรงพยาบาลคุระบุรี ชัยพัฒน์ เป็นต้น
![](/images/thumbnails/images/stories/news/news_general/2553/July_2553/24_to_25_July_53/SongklaU_24to25_July_53_P03-fill-250x187.jpg)
![](/images/thumbnails/images/stories/news/news_general/2553/July_2553/24_to_25_July_53/SongklaU_24to25_July_53_P07-fill-250x187.jpg)
![](/images/thumbnails/images/stories/news/news_general/2553/July_2553/24_to_25_July_53/SongklaU_24to25_July_53_P08-fill-250x187.jpg)
สำนักประชาสัมพันธ์
สำนักงานมูลนิธิชัยพัฒนา