วันที่ 12 สิงหาคม 2566 นางภากมล รัตตเสรี กรรมการและรองเหรัญญิกมูลนิธิชัยพัฒนา พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่มูลนิธิชัยพัฒนา ร่วมพิธีทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศล เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง ณ ท้องสนามหลวง
![NPW 3372 2](/images/thumbnails/images/news/executive/2566/August/12-08-23/NPW_3372_2-fill-800x533.JPG)
โอกาสเดียวกันนี้ นายเทอดศักดิ์ บุณยขจร รองเลขาธิการมูลนิธิชัยพัฒนา พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่ฯ เดินทางไปยังศาลาสหทัยสมาคม ในพระบรมมหาราชวัง เพื่อทูลเกล้าทูลกระหม่อมถวายแจกันดอกไม้และลงนามถวายพระพร เนื่องในโอกาสดังกล่าว
![NPW 3365 2](/images/thumbnails/images/news/executive/2566/August/12-08-23/NAM_2075-fill-350x233.jpg)
![NPW 3365 2](/images/thumbnails/images/news/executive/2566/August/12-08-23/NAM_2115-fill-350x233.jpg)
![NPW 3365 2](/images/thumbnails/images/news/executive/2566/August/12-08-23/NPW_3347_2-fill-350x233.JPG)
![NPW 3365 2](/images/thumbnails/images/news/executive/2566/August/12-08-23/NPW_3353_2-fill-349x233.JPG)
![NPW 3365 2](/images/thumbnails/images/news/executive/2566/August/12-08-23/NPW_3355_2-fill-349x233.JPG)
![NPW 3365 2](/images/thumbnails/images/news/executive/2566/August/12-08-23/NPW_3357_2-fill-350x233.JPG)
![NPW 3365 2](/images/thumbnails/images/news/executive/2566/August/12-08-23/NPW_3356_2-fill-350x233.JPG)
![NPW 3365 2](/images/thumbnails/images/news/executive/2566/August/12-08-23/NPW_3359_2-fill-350x233.JPG)
![NPW 3365 2](/images/thumbnails/images/news/executive/2566/August/12-08-23/NPW_3365_2-fill-350x233.JPG)