![S 261611541](/images/thumbnails/images/2023/progress-report/03-March/Amphawa/19/S__261611537-fill-190x143.jpg) |
เมื่อวันที่ 19 มีนาคม 2566 โครงการอัมพวา ชัยพัฒนานุรักษ์ กิจกรรมศูนย์ท่องเที่ยว ได้ให้การต้อนรับ คณะการศึกษานอกระบบเเละการศึกษาตามอัธยาศัยกำแพงแสน-บางเขน เข้าศึกษาดูงาน จำนวน 20 คน โดยคณะให้ความสนใจเลือกทำกิจกรรมชุมชน ได้เเก่ กิจกรรมทำขนมทองเอก-เสน่ห์จันทร์ ซึ่งสอนโดยวิทยากรชุมชน |
![S 261611541](/images/thumbnails/images/2023/progress-report/03-March/Amphawa/19/S__261611539-fill-190x143.jpg) ![S 261611541](/images/thumbnails/images/2023/progress-report/03-March/Amphawa/19/S__261611540-fill-190x143.jpg) ![S 261611541](/images/thumbnails/images/2023/progress-report/03-March/Amphawa/19/S__261611541-fill-190x143.jpg) |
|
รายงานโดย : โครงการอัมพวา ชัยพัฒนานุรักษ์ จ.สมุทรสงคราม
ผู้รายงาน: สำนักสารสนเทศ