![S 33497245](/images/thumbnails/images/2023/progress-report/12-December/Chiang_Rai/13-Chiang_Rai/S__33497245-fill-220x146.jpg) |
เมื่อวันที่ 13 ธันวาคม 2566 ศูนย์พัฒนาพันธุ์พืชจักรพันธ์เพ็ญศิริ จังหวัดเชียงรายกิจกรรมประชาสัมพันธ์ ได้ให้การต้อนรับคณะองค์การบริหารส่วนตำบลแหลมรัง อำเภอบึงนาราง จังหวัดพิจิตร จำนวน 94 ท่าน เข้าเยี่ยมชมศูนย์พัฒนาพันธุ์พืชจักรพันธ์เพ็ญศิริ จังหวัดเชียงราย
|
รายงาน :โครงการศูนย์พัฒนาพันธุ์พืชจักรพันธ์เพ็ญศิริ จังหวัดเชียงราย
รายงานโดย : สำนักสารสนเทศ