![angEt 20200222 1](/images/2020/project-report/02-February/angEt/angEt-20200222-1.jpg)
วันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2563 โครงการพัฒนาป่าชุมชนบ้านอ่างเอ็ด (มูลนิธิชัยพัฒนา) ตำบลตกพรม อำเภอขลุง จังหวัดจันทบุรี ต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากองค์การบริหารส่วนจังหวัดสุพรรณบุรี คณะครูและนักเรียนจาก จังหวัดสุพรรณบุรี จำนวน 150 คน เข้าศึกษาดูงานภายในพื้นที่โครงการ ตามหลักสูตรกิจกรรม " โครงการตามรอยพ่อหลวงสู่วิถีแห่งความพอเพียง รุ่นที่ 11 " เพื่อศึกษาเรียนรู้ แลกเปลี่ยประสบการณ์ จากแหล่งเรียนรู้จริงนอกห้องเรียน เกี่ยวกับหลักปรัชญาเศรษฐกิจพอเพียง การจัดการทรัพยากรป่าไม้ เพื่อนำมาปรับใช้ให้เกิดประโยชน์ในการเรียนการศึกษาและนำไปปรับใช้ในชีวิตประจำวันต่อไป
![angEt 20200222 2](/images/thumbnails/images/2020/project-report/02-February/angEt/angEt-20200222-2-fill-337x220.jpg)
![angEt 20200222 3](/images/thumbnails/images/2020/project-report/02-February/angEt/angEt-20200222-3-fill-336x220.jpg)
![angEt 20200222 4](/images/thumbnails/images/2020/project-report/02-February/angEt/angEt-20200222-4-fill-336x220.jpg)
![angEt 20200222 5](/images/thumbnails/images/2020/project-report/02-February/angEt/angEt-20200222-5-fill-337x220.jpg)
ผู้รายงาน :โครงการพัฒนาป่าชุมชนบ้านอ่างเอ็ด (มูลนิธิชัยพัฒนา) ต.ตกพรม อ.ขลุง จ.จันทบุรี
รายงานโดย : สำนักสารสนเทศ