![angEt 20200916 1](/images/2020/project-report/09-September/angEt/angEt-20200916-1.jpg)
วันที่ 16 กันยายน 2563 โครงการพัฒนาป่าชุมชนบ้านอ่างเอ็ด (มูลนิธิชัยพัฒนา) ตำบลตกพรม อำเภอขลุง จังหวัดจันทบุรี ต้อนรับคณะผู้นำชุมชน กลุ่มสตรี กลุ่มอาชีพและเจ้าหน้าที่จากองค์การบริหารส่วนตำบลหันตะเภา อำเภอวังน้อย จังหวัดพระนครศรีอยุธยา จำนวน 100 คน เข้าศึกษาดูงานภายในพื้นที่โครงการ ตามโครงการ "โครงการฝึกอบรมเพิ่มประสิทธิภาพผู้นำชุมชน กลุ่มสตรี และกลุ่มอาชีพตามหลักปรัชญาเศรษฐกิจพอเพียง ประจำปีงบประมาณ 2553" เพื่อเพิ่มศักยภาพให้กับบุคลากรในชุมชนนำไปใช้ประโยชน์ต่อไป
![angEt 20200916 2](/images/2020/project-report/09-September/angEt/angEt-20200916-2.jpg)
![angEt 20200916 3](/images/2020/project-report/09-September/angEt/angEt-20200916-3.jpg)
![angEt 20200916 4](/images/2020/project-report/09-September/angEt/angEt-20200916-4.jpg)
รายงานโดย : โครงการพัฒนาป่าชุมชนบ้านอ่างเอ็ด (มูลนิธิชัยพัฒนา) ต.ตกพรม อ.ขลุง จ.จันทบุรี
ผู้รายงาน: สำนักสารสนเทศ