![10 12 2563 new](/images/thumbnails/images/2020/progress-report/12-Dec/Rayong_Klang/10-12-2563-new-fill-400x301.jpg)
วันที่ 10 ธ.ค.63 โครงการพัฒนาที่ดินมูลนิธิชัยพัฒนา ต.คลองปูน อ.แกลง จ.ระยอง ต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากสำนักงานเทศบาลตำบลค้อวัง อ.ค้อวัง จ.ยโสธร
นำคณะผู้บริหารพนักงานเทศบาลเข้าศึกษาดูงานภายใต้โครงการสร้างเสริมศักยภาพการทำงานเพื่อแลกเปลี่ยนเรียนรู้ จำนวน 50 คน
ในการนี้โครงการฯ ให้การต้อนรับ บรรยาย-สรุป และพาเยี่ยมชมกิจกรรมต่างๆ เพื่อเป็นประโยชน์ต่อไป
รายงานโดย : โครงการพัฒนาที่ดินมูลนิธิชัยพัฒนา ต.คลองปูน อ.แกลง จ.ระยอง
ผู้รายงาน: สำนักสารสนเทศ