![9 06 2564 04](/images/thumbnails/images/2021/progress-report/06-June/Rayong_Klang/9-06-2564-02-fill-250x188.jpg)
![9 06 2564 04](/images/thumbnails/images/2021/progress-report/06-June/Rayong_Klang/9-06-2564-04-fill-250x188.jpg)
วันที่ 8-9 มิถุนายน 64 โครงการพัฒนาที่ดินมูลนิธิชัยพัฒนา ต.คลองปูน อ.แกลง จ.ระยอง ร่วมเป็นหน่วยงานขับเคลื่อนการประกวดหมู่บ้านเศรษฐกิจพอเพียง อยู่ดี มีสุข ประจำปี 64
หมู่ 2 ต.คลองปูน อ.แกลง จ.ระยอง พร้อมกับร่วมต้อนรับคณะกรรมการคัดสรร หมู่บ้านเศรษฐกิจพอเพียง อยู่ดีมีสุข ระดับจังหวัด โดยมี พัฒนาการจังหวัดระยองเป็นประธานกรรมการคัดสรร
ในการนี้คณะกรรมการคัดสรรทุกท่านได้ให้เกียรติเข้าเยี่ยมชมการดำเนินงานของโครงการฯ เพื่อประกอบการคัดเลือกหมู่บ้านดีเด่นระดับจังหวัด ต่อไป
รายงานโดย : โครงการพัฒนาที่ดินมูลนิธิชัยพัฒนา ต.คลองปูน อ.แกลง จ.ระยอง
ผู้รายงาน: สำนักสารสนเทศ