![29 06 2565 01](/images/thumbnails/images/2022/progress-report/06-June/Rayong_Klaeng/29-06-2565-01-fill-200x150.jpg)
![29 06 2565 01](/images/thumbnails/images/2022/progress-report/06-June/Rayong_Klaeng/29-06-2565-02-fill-200x150.jpg)
![29 06 2565 01](/images/thumbnails/images/2022/progress-report/06-June/Rayong_Klaeng/29-06-2565-03-fill-200x150.jpg)
![29 06 2565 01](/images/thumbnails/images/2022/progress-report/06-June/Rayong_Klaeng/29-06-2565-04-fill-200x150.jpg)
วันที่ 29 มิถุนายน 2565 โครงการพัฒนาที่ดินมูลนิธิชัยพัฒนา ต.คลองปูน อ.แกลง จ.ระยอง ต้อนรับคณะศึกษาดูงานจาก สำนักงานเทศบาลตำบลตาลเดี่ยว อำเภอหล่มสัก จังหวัดเพชรบูรณ์
จำนวน 33 คน เข้าศึกษาดูงาน ภายใต้โครงการเพิ่มศักยภาพผู้บริหาร สมาชิกสภา ผู้นำชุมชน พนักงาน ส่วนท้องถิ่น เพื่อเพิ่มศักยภาพผู้เข้าฝึกอบรม ในการนี้โครงการฯ ให้การต้อนรับ
บรรยาย-สรุป นำเยี่ยมชมแปลงไม้ผลผสมผสาน การเพาะเห็ดเศรษฐกิจ สาธิตการทำปุ๋ยหมักน้ำหมักชีวภาพ เพื่อเป็นประโยชน์แก่คณะศึกษาดูงาน ต่อไป
รายงานโดย : โครงการพัฒนาที่ดินมูลนิธิชัยพัฒนา ต.คลองปูน อ.แกลง จ.ระยอง
ผู้รายงาน: สำนักสารสนเทศ