![1 09 2565 01](/images/thumbnails/images/2022/progress-report/09-September/Rayong_Klaeng/1-09-2565-01-fill-200x150.jpg)
![1 09 2565 01](/images/thumbnails/images/2022/progress-report/09-September/Rayong_Klaeng/1-09-2565-02-fill-200x150.jpg)
วันที่ 1 กันยายน 65 โครงการพัฒนาที่ดินมูลนิธิชัยพัฒนา ต.คลองปูน อ.แกลง จ.ระยอง ต้อนรับคณะครู/นักเรียน ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5
จากโรงเรียนชำนาญสามัคคีวิทยา จำนวน 40 คน เข้าศึกษาเรียนรู้ การผลิตปุ๋ยหมักเติมอากาศ และศึกษาดูงานกิจกรรมต่างๆ ของโครงการฯ
เพื่อให้นักเรียนได้รับประสบการณ์ใหม่นอกห้องเรียนและเป็นแนวทางในการเรียนการสอนในอนาคต ต่อไป
รายงานโดย : โครงการพัฒนาที่ดินมูลนิธิชัยพัฒนา ต.คลองปูน อ.แกลง จ.ระยอง
ผู้รายงาน: สำนักสารสนเทศ