![S 44056604](/images/thumbnails/images/2023/progress-report/03-March/angEt/S__44056604-fill-220x165.jpg)
![S 44056604](/images/thumbnails/images/2023/progress-report/03-March/angEt/S__44056606-fill-220x165.jpg)
![S 44056604](/images/thumbnails/images/2023/progress-report/03-March/angEt/S__44056607-fill-220x165.jpg)
![S 44056604](/images/thumbnails/images/2023/progress-report/03-March/angEt/S__44056608-fill-220x165.jpg)
เมื่อวันที่ 3 มีนาคม 2566 โครงการพัฒนาการชุมชนบ้านอ่างเอ็ด (มูลนิธิชัยพัฒนา) ต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากองค์การบริหารส่วนจังหวัดสุพรรณบุรี นำคณะครูและนักเรียน เข้าศึกษาดูงานและทำกิจกรรมภายในพื้นที่โครงการ จำนวน 100 คน
รายงานโดย : โครงการพัฒนาการชุมชนบ้านอ่างเอ็ด (มูลนิธิชัยพัฒนา) ต.ตกพรม อ.ขลุง จ.จันทบุรี
ผู้รายงาน: สำนักสารสนเทศ