![15 03 2018 P3](/images/thumbnails/images/2018/progress-report/03-March/Nakhonpathom/15-03-2018-P3-fill-350x263.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 15 มีนาคม 2561 ได้จัดให้มีการอบรมเชิงปฏิบัติการ หลักสูตรระยะสั้นเรื่อง "การผสมเครื่องดื่มม็อกเทล" วิทยากรโดย คณะอาจารย์ สาขาธุรกิจการโรงแรม มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
ผู้เข้ารับการอบรม จำนวน 20 คน ณ โครงการอุทยานการอาชีพชัยพัฒนา จ.นครปฐม
![mix](/images/2018/progress-report/03-March/Nakhonpathom/mix.jpg)
ผู้รายงาน : โครงการอุทยานการอาชีพชัยพัฒนา จ.นครปฐม
รายงานโดย : สำนักสารสนเทศ