![angEt 20200619 3](/images/2020/project-report/06-June/angEt/angEt-20200619-3.jpg)
![angEt 20200619 1](/images/2020/project-report/06-June/angEt/angEt-20200619-1.jpg)
![angEt 20200619 2](/images/2020/project-report/06-June/angEt/angEt-20200619-2.jpg)
โครงการพัฒนาป่าชุมชนบ้านอ่างเอ็ด (มูลนิธิชัยพัฒนา) ต.ตกพรม อ.ขลุง จ.จันทบุรี ในนามตัวแทน สำนักงานมูลนิธิขัยพัฒนา ส่งมอบนมอัดเม็ดและนม UHT รสจืด สวนจิตรดา ให้กับตัวแทนสถานศึกษา โรงเรียนวัดตกพรม โรงเรียนวัดสะตอน้อย และศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเทศบาลตำบลตกพรม รวมทั้งผู้ปกครองบุตรหลานเจ้าหน้าที่โครงการพัฒนาป่าชุมชนบ้านอ่างเอ็ด รับมอบนมอัดเม็ดและนม UHT รสจืดพระราชทาน จำนวน 1,584 กล่อง ณ โครงการพัฒนาป่าชุมชนบ้านอ่างเอ็ด (มูลนิธิชัยพัฒนา) ตำบลตกพรม อำเภอขลุง จังหวัดจันทบุรี
ผู้รายงาน :โครงการพัฒนาป่าชุมชนบ้านอ่างเอ็ด (มูลนิธิชัยพัฒนา) ต.ตกพรม อ.ขลุง จ.จันทบุรี
รายงานโดย : สำนักสารสนเทศ