![29 10 2565 01](/images/thumbnails/images/2022/progress-report/10-October/Amphawa/29-10-2565-01-fill-200x150.jpg)
![29 10 2565 01](/images/thumbnails/images/2022/progress-report/10-October/Amphawa/29-10-2565-02-fill-200x150.jpg)
![29 10 2565 01](/images/thumbnails/images/2022/progress-report/10-October/Amphawa/29-10-2565-03-fill-200x150.jpg)
![29 10 2565 01](/images/thumbnails/images/2022/progress-report/10-October/Amphawa/29-10-2565-04-fill-200x150.jpg)
วันที่ 29 ตุลาคม 2565 โครงการอัมพวา ชัยพัฒนานุรักษ์ กิจกรรมศูนย์ท่องเที่ยว ให้การต้อนรับคณะบุคลากรในสังกัด ศูนย์การศึกษานอกระบบและ
การศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอปะเหลียน จังหวัดตรัง จำนวน 9 คน เข้าศึกษาดูงานการบริหารจัดการโครงการฯ เเละเยี่ยมชมผลิตภัณฑ์ร้านภัทรพัฒน์
เพื่อนำเเนวทางการพัฒนาทุนทางสังคม ภายใต้เเนวคิดการเปลี่ยนคุณค่าให้เป็นมูลค่า เเละนำมาพัฒนาคุณภาพทางการปฏิบัติงานต่อไป
รายงานโดย : โครงการอัมพวา ชัยพัฒนานุรักษ์ จ.สมุทรสงคราม
ผู้รายงาน: สำนักสารสนเทศ