![31 10 2565 01](/images/thumbnails/images/2022/progress-report/10-October/Nakhonpathom/31-10-2565-01-fill-200x133.jpg)
![31 10 2565 01](/images/thumbnails/images/2022/progress-report/10-October/Nakhonpathom/31-10-2565-02-fill-200x133.jpg)
![31 10 2565 01](/images/thumbnails/images/2022/progress-report/10-October/Nakhonpathom/31-10-2565-03-fill-200x133.jpg)
![31 10 2565 01](/images/thumbnails/images/2022/progress-report/10-October/Nakhonpathom/31-10-2565-04-fill-200x133.jpg)
วันจันทร์ที่ 31 ตุลาคม 2565 โครงการอุทยานการอาชีพชัยพัฒนา จังหวัดนครปฐม เปิดฝึกอบรมวิชาชีพ เรื่อง ขนมไทยเพื่อการค้า 2 (ดอกจอก ยิ้มเสน่ห์ สาลี่ทิพย์ บ้าบิ่นโบราณ)
วิทยากร เชฟบอย - นายปิยะชาติ พุทธวงษ์ เพื่อสร้างทางเลือกการประกอบอาชีพให้แก่ประชาชนผู้สนใจ โดยในครั้งนี้มีประชาชนสนใจเข้าร่วมอบรมจำนวน 12 ท่าน
รายงานโดย : โครงการอุทยานการอาชีพชัยพัฒนา จ.นครปฐม
ผู้รายงาน: สำนักสารสนเทศ